bakin karfe zagaye karfe
-
Sandunan Zagaye na Bakin Karfe Mai Inganci Mai Kyau
Chromium (Cr): shine babban sinadarin ferrite, chromium tare da iskar oxygen na iya samar da fim ɗin passivation na Cr2O3 mai jure tsatsa, yana ɗaya daga cikin abubuwan asali na bakin karfe don kiyaye juriyar tsatsa, abun ciki na chromium yana ƙara ƙarfin gyaran fim ɗin passivation na ƙarfe, abun ciki na chromium na bakin karfe gabaɗaya dole ne ya kasance sama da 12%;
-
2205 304l 316 316l Hl 2B Bakin Karfe Mai Zagaye
Bakin karfe mai zagaye ba wai kawai samfuri ne mai tsawo ba, har ma da sanda. Abin da ake kira karfe mai zagaye yana nufin dogon samfuri mai zagaye mai zagaye iri ɗaya, gabaɗaya tsawonsa ya kai mita huɗu. Ana iya raba shi zuwa ga budewa da sandar baƙi. Abin da ake kira da'irar santsi yana nufin cewa saman yana da santsi kuma an yi masa magani mai kama da birgima; abin da ake kira baƙar fata yana nufin cewa saman yana da kauri da baƙi kuma ana birgima shi kai tsaye da zafi.
-
Sanyi Ja Bakin Karfe Zagaye Bar
Karfe mai zagaye na bakin karfe mai lita 304 nau'in karfe ne mai nauyin karfe 304 wanda ke da ƙarancin sinadarin carbon, kuma ana amfani da shi ne a inda ake buƙatar walda. Ƙarancin sinadarin carbon yana rage yawan ruwan carbide a yankin da zafi ya shafa kusa da walda, kuma ruwan carbide na iya haifar da tsatsa a wasu wurare a wasu wurare.
-
Karfe Mai Zagaye Mai Sanyi Mai Birgima
Karfe mai zagaye na bakin karfe yana cikin rukunin kayayyaki masu tsawo da sanduna. Abin da ake kira karfe mai zagaye na bakin karfe yana nufin dogayen kayayyaki masu zagaye iri ɗaya, gabaɗaya tsawonsa ya kai mita huɗu. Ana iya raba shi zuwa da'ira masu haske da sanduna baƙi. Abin da ake kira da'ira mai santsi yana nufin saman mai santsi, wanda ake samu ta hanyar maganin birgima mai kama da juna; abin da ake kira sandar baƙi yana nufin saman baƙi da mai kauri, wanda aka birgima kai tsaye da zafi.
