• Zhongao

Bakin Karfe Rod Ultra Thin Metal Waya

Wayar bakin karfe, wacce aka fi sani da waya mai bakin karfe, samfuri ne na waya mai siffofi daban-daban da samfura da aka yi da bakin karfe. Asalin ta fito ne daga Amurka, Netherlands, da Japan, kuma sashen giciye gabaɗaya zagaye ne ko lebur. Wayoyin bakin karfe na yau da kullun masu juriya ga tsatsa da aiki mai tsada sune wayoyi 304 da 316 na bakin karfe.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Gabatarwar Samfuri

Karfe mai daraja: Karfe
Ma'auni: AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS
Asali: Tianjin, China
Nau'i: Karfe
Aikace-aikace: masana'antu, masana'antu fasteners, goro da kusoshi, da dai sauransu
Alloy ko a'a: ba gami ba
Manufa ta musamman: ƙarfe mai yankewa kyauta
Samfura: 200, 300, 400, jerin

Sunan alama: zhongao
Daraja: bakin karfe
Takardar shaida: ISO
Abun ciki (%): ≤ 3% Abun ciki na Si (%): ≤ 2%
Ma'aunin waya: 0.015-6.0mm
Samfurin: akwai
Tsawon: 500m-2000m / faifai
Fuskar sama: saman mai haske
Halaye: juriyar zafi

Zane na waya na bakin karfe (zanen waya na bakin karfe): tsarin sarrafa filastik na ƙarfe wanda ake zana sandar waya ko waya mara komai daga ramin zanen waya a ƙarƙashin aikin ƙarfin zane don samar da ƙaramin waya na ƙarfe ko wayar ƙarfe mara ƙarfe. Ana iya samar da wayoyi masu siffofi daban-daban na giciye da girma dabam-dabam na ƙarfe da ƙarfe daban-daban ta hanyar zane. Wayar da aka zana tana da ma'auni daidai, saman santsi, kayan aikin zane mai sauƙi da ƙira, da kuma sauƙin kerawa.

Nunin Samfura

图片1
图片2
图片3

Halayen Tsarin

Yanayin damuwa na zane-zanen waya shine yanayin damuwa mai girma uku na matsin lamba mai hanyoyi biyu da matsin lamba mai hanya ɗaya. Idan aka kwatanta da yanayin damuwa mai girma inda dukkan alkibla uku suke da matsin lamba mai yawa, wayar ƙarfe da aka zana ta fi sauƙi a isa ga yanayin lalacewar filastik. Yanayin lalacewa na zane shine yanayin lalacewa mai hanyoyi uku na lalacewar matsawa mai hanyoyi biyu da kuma lalacewar tensile ɗaya. Wannan yanayin ba shi da kyau ga ƙarfin kayan ƙarfe, kuma yana da sauƙin samarwa da fallasa lahani na saman. Adadin lalacewar wucewa a cikin tsarin zane na waya yana iyakance ta hanyar abin da ke cikin aminci, kuma ƙaramin adadin lalacewar wucewa, haka nan zane ke wucewa. Saboda haka, ana amfani da wucewa da yawa na zane mai sauri mai sauri akai-akai wajen samar da waya.

Nisan Diamita na Waya

Diamita na waya (mm) Juriyar Xu(mm) Matsakaicin diamita na karkacewa (mm)
0.020-0.049 +0.002 -0.001 0.001
0.050-0.074 ±0.002 0.002
0.075-0.089 ±0.002 0.002
0.090-0.109 +0.003 -0.002 0.002
0.110-0.169 ±0.003 0.003
0.170-0.184 ±0.004 0.004
0.185-0.199 ±0.004 0.004
0.-0.299 ±0.005 0.005
0.300-0.310 ±0.006 0.006
0.320-0.499 ±0.006 0.006
0.500-0.599 ±0.006 0.006
0.600-0.799 ±0.008 0.008
0.800-0.999 ±0.008 0.008
1.00-1.20 ±0.009 0.009
1.20-1.40 ±0.009 0.009
1.40-1.60 ±0.010 0.010
1.60-1.80 ±0.010 0.010
1.80-2.00 ±0.010 0.010
2.00-2.50 ±0.012 0.012
2.50-3.00 ±0.015 0.015
3.00-4.00 ±0.020 0.020
4.00-5.00 ±0.020 0.020

 

Nau'in Samfura

Gabaɗaya, an raba shi zuwa jerin 2, jerin 3, jerin 4, jerin 5 da jerin 6 bakin karfe bisa ga austenitic, ferritic, bakin karfe mai hanyoyi biyu da kuma bakin karfe martensitic.
Bakin karfe 316 da 317 (duba ƙasa don halayen bakin karfe 317) ƙarfe ne masu ɗauke da molybdenum. Abubuwan da ke cikin molybdenum a cikin bakin karfe 317 sun ɗan fi na bakin karfe 316 girma. Saboda molybdenum a cikin ƙarfe, aikin wannan ƙarfe gaba ɗaya ya fi na bakin karfe 310 da 304 kyau. A ƙarƙashin yanayin zafi mai yawa, lokacin da yawan sinadarin sulfuric acid ya yi ƙasa da 15% kuma ya fi 85% girma, 316 Bakin karfe yana da amfani iri-iri. Bakin karfe 316 kuma yana da kyakkyawan juriya ga tsatsa chloride, don haka yawanci ana amfani da shi a yanayin ruwa. Bakin karfe 316L yana da matsakaicin yawan sinadarin carbon na 0.03, wanda za'a iya amfani da shi a aikace inda ba za a iya yin annealing bayan walda ba kuma ana buƙatar matsakaicin juriyar tsatsa.d


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Wayar Bakin Karfe 316 Da 317

      Wayar Bakin Karfe 316 Da 317

      Gabatarwa Zuwa Wayar Karfe Zane na Wayar Bakin Karfe (zanen Wayar Bakin Karfe): tsarin sarrafa filastik na ƙarfe wanda ake zana sandar waya ko waya mara komai daga ramin zanen waya a ƙarƙashin aikin ƙarfin zane don samar da ƙaramin waya na ƙarfe ko wayar ƙarfe mara ƙarfe. Ana iya samar da wayoyi masu siffofi daban-daban na giciye da girma dabam-dabam na ƙarfe da ƙarfe daban-daban...

    • Wayar Bakin Karfe 316L

      Wayar Bakin Karfe 316L

      Bayani Mai Muhimmanci Wayar bakin karfe mai nauyin 316L, mara laushi, mai zafi da aka naɗe zuwa kauri da aka ƙayyade, sannan aka rufe ta da kuma cire ta, wani wuri mai kauri, mai laushi wanda ba ya buƙatar sheƙi a saman. Nunin Samfura ...

    • Wayar Bakin Karfe 304 316 201, Wayar Bakin Karfe 1mm

      Wayar Bakin Karfe 304 316 201, 1mm Bakin Karfe...

      Gabatarwar Samfura Matsayin Karfe: bakin karfe Daidaitacce: AiSi, ASTM Wurin Asali: China Nau'i: Wayar Zane Aikace-aikacen: KERA Alloy Ko Ba A: Ba Alloy Amfani Na Musamman: Sanyi Kan Karfe Lambar Samfura: HH-0120 Juriya: ± 5% Tashar Jiragen Ruwa: China Matsayi: bakin karfe Kayan Aiki: Bakin Karfe 304 Kalma Mai Mahimmanci: Anga Wayar Karfe Aikin Siminti: Aikin Gine-gine Amfani: Kayan Gine-gine Marufi:...