• Zhongao

2205 Bakin Karfe Coil

Ma'ajiyar ruwa da kayan sufuri da aka yi da bakin karfe a halin yanzu ana gane su azaman tsafta, aminci da ingantaccen kayan masana'antar ruwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sigar Fasaha

Shipping: Goyan bayan jigilar teku

Standard: AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS

Darasi: sgcc

Wurin Asalin: China

Lambar samfur: sgcc

Nau'in: Plate/Coil, Karfe Plate

Fasaha: Hot Rolled

Surface Jiyya: galvanized

Aikace-aikace: Gina

Amfani na Musamman: Farantin Karfe mai ƙarfi

Nisa: 600-1250mm

Length: kamar yadda abokin ciniki ta bukata

Haƙuri: ± 1%

Sabis ɗin sarrafawa: Lankwasawa, walda, Yanke, naushi

Surface: Galvanized Mai rufi

Kimiyyar Abu: ASTM / AISI / SGCC / CGCC / TDC51DZM / TDC52DTS350GD / TS550GD / DX51D+Z Q195-q345

Tushen Tutiya: 40-275g/m2

MOQ: 1 ton

Lokacin biyan kuɗi: (30% Deposit) L/CT/T

Ikon bayarwa: 5000 Ton/Tons a wata

Raka'a Siyarwa: Abu ɗaya

Girman kunshin guda ɗaya: 80X50X60 cm

Babban nauyi guda ɗaya: 10.000 kg

Nau'in Kunshin: Dangane da buƙatun ku.

Nuni samfurin

nunin samfur (1)
nunin samfur (2)
nunin samfur (3)

Lokacin Jagora

Lokacin Jagora2

Cikakken Bayani

Suna 310S Bakin Karfe Coil
Daidaitawa JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN
Kayan abu 310S
Maganin Sama BA/2B/NO.1/NO.4/4K/HL/8K/EBOSSED ko bisa ga abokin ciniki bukatag, da dai sauransu.
Nisa 100mm-2500mm ko kamar yadda ake bukata
Kauri 0.1mm-4mm ko kamar yadda ake bukata
Tsawon A matsayin abokin ciniki ta bukatar
Dubawa Karɓi cikakken ɓangare na uku don gwadawa kafin jigilar kaya.
Shiryawa Standard Export Seaworthy Package.Dace don kowane nau'in sufuri, ko kuma yadda ake buƙata.
Sharuɗɗan Biyan kuɗi L/C, T/T da dai sauransu.

Aikace-aikacen samfur

1) Ana amfani dashi a masana'antu, kayan aikin sinadarai.

2) An yi amfani da shi a cikin abubuwan baƙin ƙarfe na rayuwa.

3) Kayan gini, kayan ado na gine-gine.

4) Tankunan ajiya da ake amfani da su don kayan aiki da kayan dafa abinci.

CIKI DA ISARWA

334e0cb2b0a0bf464c90a882b210db09

Nunin samfurin

53949b95cd43e5161f8455fe90b0a338


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • HRB400/HRB400E Rebar Karfe Waya Sanda

      HRB400/HRB400E Rebar Karfe Waya Sanda

      Bayanin Samfura Standard A615 Grade 60, A706, da dai sauransu Nau'in ● Sanduna mara kyau na birgima mai zafi ● Sandunan ƙarfe mai sanyi ● Matsakaicin sandunan ƙarfe ● Sandunan ƙarfe mara nauyi Aikace-aikacen rebar karfe ana amfani da shi da farko a aikace-aikacen tsari na kankare. Waɗannan sun haɗa da benaye, bango, ginshiƙai, da sauran ayyukan da suka haɗa da ɗaukar kaya masu nauyi ko kuma ba a tallafa musu da kyau don kawai siminti ya riƙe. Bayan waɗannan amfani, rebar yana da ...

    • Cold kafa ASTM A36 galvanized karfe U tashar karfe

      Cold kafa ASTM a36 galvanized karfe U tashar ...

      Fa'idodin kamfani 1. Kyakkyawan zaɓin abu mai kyau. karin uniform launi. ba mai sauƙin lalata kayan aikin masana'anta 2. Sayen ƙarfe bisa ga rukunin yanar gizon. manyan ɗakunan ajiya masu yawa don tabbatar da wadataccen wadata. 3. Tsarin samarwa muna da ƙungiyar masu sana'a da kayan aiki. kamfanin yana da ma'auni mai ƙarfi da ƙarfi. 4. Daban-daban nau'ikan tallafi don tsara babban adadin tabo. a...

    • 304 Bakin Karfe Coil / Strip

      304 Bakin Karfe Coil / Strip

      Technical Siga Grade: 300 jerin Standard: AISI Nisa: 2mm-1500mm Length: 1000mm-12000mm ko abokin ciniki bukatun Asalin: Shandong, China Brand sunan: zhongao Model: 304304L, 309S, 310S, 316L, 309S, 310S, 316L, 309S, 310S, 316L. Ayyukan sarrafawa: lankwasawa, walda, naushi da yankan Matsayin Karfe: 301L, 316L, 316, 314, 304, 304L Surfa...

    • Bakin Karfe Bututu maras kyau

      Bakin Karfe Bututu maras kyau

      Asali na asali: JIS wanda aka sanya a China Series: Zhonao Grades: 300 Serp / 304 410S, 410L, 436L, 443, LH, L1 , S32304, 314, 347, 430, 309S, 304, 4, 40, 40, 40, 40, 40, 39, 305, 304L, 704L 904L, 444, 301LN, 305, 429, 304J1, 317L Aikace-aikace: kayan ado, masana'antu, da dai sauransu Waya Nau'in: ERW/Seaml...

    • 2205 304l 316 316l Hl 2B Bakin Karfe Round Bar

      2205 304l 316 316l Hl 2B Bakin Karfe Bakin Karfe...

      Matsayin Gabatarwar Samfur: JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN, JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN Grade: 300 jerin Wuri na Asalin: Shandong, China Brand Name: Jinbaicheng Model: 304 2205 304L 316 316L Model: Don kayan gini na musamman: zagaye da kayan aiki: ƙirar ƙarfe: zagaye da ma'aunin sha ± 1% Ayyukan sarrafawa: lankwasawa, walda, kwancewa, naushi, yankan Sunan samfur: AN...

    • Aluminum nada

      Aluminum nada

      Bayanin 1000 Series Alloy (Gaba ɗaya ana kiransa tsantsar aluminium na kasuwanci, Al>99.0%) Tsarkakewa H114/H194, da dai sauransu Ƙayyadaddun Kauri≤30mm; Nisa≤2600mm; Length≤16000mm KO Coil (C) Aikace-aikacen Rufe Stock, Na'urar Masana'antu, Adana, Duk nau'ikan kwantena, da dai sauransu Feature Lid Shigh conductivity, mai kyau c ...