NM500 Carbon karfe farantin karfe
Bayanin samfur
| Sunan samfur | NM500 Carbon Karfe Plate |
| Kayan abu | 4130,4140,AISI4140,A516Gr70,A537C12,A572Gr50,A588GrB,A709Gr50,A633 D, A514, A517, AH36, API5L-B, 1E0650, 1E1006, 10CrMo9-10, BB41BF, BB503, Coet enB,DH36,EH36,P355GH,X52,X56,X60,X65,X70,Q460D,Q460,Q245R,Q295,Q345 Q390,Q420,Q550CFC,Q550D,SS400,S235,S235JR,A36,S235J0,S275JR,S275J0 S275J2, S275NL, S355K2, S355NL, S355JR, S355J0, S355J2, S355G2+N, S355J2C +N,SA283GrA,SA612M,SA387Gr11,SA387Gr22,SA387Gr5,SA387Gr11,SA285GrC, SM400A,SM490,SM520,SM570,St523,St37,StE355,StE460,SHT60,S690Q,S690Q L, S890Q, S960Q, WH60, WH70, WH70Q, WQ590D, WQ690, WQ700, WQ890, WQ960, WDB620 |
| Surface | Halitta launi mai rufi galvanized ko musamman |
| Dabaru | zafi birgima ko sanyi birgima |
| Aikace-aikace | NM500 karfe farantin karfe ne mai tsayin daka mai juriya tare da juriya mai tsayi. NM500 farantin karfe mai jurewa ana amfani dashi sosai a cikin injin injiniya, injin kare muhalli, injin ƙarfe, abrasives, bearings da sauran sassan samfur. |
| Daidaitawa | DIN GB JIS BA AISI ASTM EN GOST etc. |
| Lokacin bayarwa | A cikin kwanaki 7-15 na aiki bayan karɓar ajiya ko L/C |
| Fitarwa shiryawa | Kunshin tube na karfe ko shirya kayan ruwa |
| Iyawa | 250,000 ton / shekara |
| Biya | T/TL/C, Western Union da dai sauransu. |
Lokacin jagora da Port
Takarda mai hana ruwa, da tsiri na karfe. Standard Export Seaworthy Package.Dace don kowane nau'in sufuri, ko kuma yadda ake buƙata
Tashar ruwa: tashar Qingdao ko tashar Tianjin
Lokacin Jagora:
| Yawan (Tons) | 1 - 10 | 11-30 | 31-100 | >100 |
| Est. Lokaci (kwanaki) | 15 | 15 | 15 | Don a yi shawarwari |
Cikakken Bayani
Tsarin sarrafawa
The masana'antu tsari na carbon karfe faranti yafi hada da wadannan matakai:
Narkewa: Narkar da ɗanyen kayan kamar ƙarfe da carbon cikin narkakkar ƙarfe ta wutar lantarki ko buɗaɗɗen murhu.
Ci gaba da yin simintin gyare-gyare: Allurar narkakkar karfe a cikin ci gaba da yin simintin gyare-gyare, sanyaya da ƙarfafa don samar da takaddun ƙarfe na wasu ƙayyadaddun bayanai.
Rolling: Ana ciyar da billet ɗin ƙarfe a cikin injin na'ura don jujjuya, kuma bayan wucewa da yawa na mirgina, yana samar da farantin karfe mai ƙayyadaddun kauri da faɗin.
Mik'ewa: Don daidaita farantin karfen da aka yi birgima don kawar da lankwasa da abubuwan da ke faruwa.
Jiyya na saman: goge, galvanizing, zanen da sauran jiyya na saman ana aiwatar da su akan farantin karfe kamar yadda ake buƙata don haɓaka juriya da ƙawa.
| Sunan samfur | Carbon Karfe Sheet / Plate |
| Kayan abu | S235JR, S275JR, S355JR, A36, SS400, Q235, Q355, ST37, ST52, SPCC, SPHC, SPHT, DC01, DC03, da dai sauransu |
| Kauri | 0.1mm - 400mm |
| Nisa | 12.7mm - 3050mm |
| Tsawon | 5800, 6000 ko musamman |
| Surface | Baki fata, pickling, mai, galvanized, tinning, da dai sauransu |
| Fasaha | Zafafan mirgina, Sanyi mirgina, Pickling, galvanized, tinning |
| Daidaitawa | GB, GOST, ASTM, AISI, JIS, BS, DIN, EN |
| Lokacin Bayarwa | A cikin kwanaki 7-15 na aiki bayan karɓar ajiya ko L/C |
| Packing fitarwa | Kunshin tube na karfe ko shirya kayan ruwa |
| Iyawa | 250,000 ton / shekara |
| Biya | T/TL/C, Western Union da dai sauransu. |
| Mafi ƙarancin oda | 25 tan |
Aikace-aikace
| Filin aikace-aikacen ASTM A36 Carbon Tsarin Karfe Plate | |||||||
| sassan injina | firam | kayan aiki | faranti masu ɗaukar nauyi | tankuna | bins | faranti masu ɗaukar nauyi | ƙirƙira |
| faranti mai tushe | gears | kyamarori | sprockets | jigs | zobba | samfuri | kayan aiki |
| ASTM A36 Karfe Plate Zaɓuɓɓuka | |||||||
| lankwasawa sanyi | m zafi kafa | naushi | inji | waldi | lankwasawa sanyi | m zafi kafa | naushi |
Saboda da in mun gwada da kyau ƙarfi, da formability na A36 karfe, da kuma cewa shi za a iya sauƙi welded, shi ne fiye da amfani a matsayin tsarin karfe. Ana iya samun shi a cikin gine-gine, gadoji, da sauran manyan gine-gine.
Ana amfani da shi wajen gina gada, gine-gine, da na'urorin mai.
Ana amfani da shi wajen samar da tankuna, bins, faranti masu ɗaukar nauyi, kayan gyarawa, zobe, samfura, jigs, sprockets, cams, gears, faranti na tushe, ƙirƙira, ayyukan ado, gungumomi, braket, kayan kera motoci da kayan aikin gona, firam, sassan injina.










