Ko a fannin ƙananan hukumomi ko na masana'antu, kare kadarorin mutane muhimmin aiki ne na tsarin bututun wuta.Bututun ƙarfe na DuctileAn ƙera su da abubuwan tsaro guda uku, wanda ba wai kawai yana tabbatar da cewa tsarin kariya daga gobara gaba ɗaya, gami da bawuloli da magudanar ruwa na wuta, samfurin bututun ƙarfe ne mai ductile, har ma yana cika yanayin aiki na tsarin bututun wuta.
Tare da ƙarancin albarkatun ruwa, birane da yawa suna fuskantar mawuyacin halin ruwan sha. Wasu biranen tsakiya sun riga sun fara amfani da ruwan da aka sake amfani da shi. Ruwan da aka sake amfani da shi yana tsakanin ruwan famfo (ruwan sama) da najasa (najasa) da aka fitar zuwa bututun. Ana iya amfani da wannan ruwan don wanke motoci, shayar da ciyayi, tsaftace hanyoyi, maɓuɓɓugan ruwa na birni, ruwan sanyaya don tashoshin wutar lantarki na zafi, da sauransu.
Bukatun aikin rufe bututun mai ba su da tsauri kamar ruwan sha. Yanzu wannan fahimta tana canzawa yayin da albarkatun ruwa ke ƙara yin ƙaranci kuma suna ƙara tsada. Domin tabbatar da cewa ruwa ba zai shiga cikin ruwa na dogon lokaci ba, dole ne hanyar samar da ban ruwa ta noma ta iya tsayayya da motsin ƙasa, wucewar injunan noma, guduma ruwa (saboda farar bututun ruwa da kuma dakatar da fitar da bawul ɗin ruwa kwatsam), da duk wani abu da zai iya faruwa.
Bututun ƙarfe na Ductilesuna da sauƙin daidaitawa kuma suna da sauƙin faɗaɗawa ko gyara (yayin da ba sa lalata) bututun da ke akwai. Tsarin bututun ƙarfe na ductile yana da babban ribar aminci wanda ya isa ya cika sharuɗɗan da ke sama. A halin yanzu, samar da wutar lantarki daga ƙananan tashoshin samar da wutar lantarki ta tauraron ɗan adam wani yanki ne mai tasowa amma mai saurin girma. Waɗannan tashoshin samar da wutar lantarki ta ruwa galibi kasuwanci da cibiyoyi na gida ko jari ne ke gudanar da su. A wannan fanni,bututun ƙarfe mai ductilesuna da ikon tsayayya da matsin lamba mai yawa na ruwa a ciki, da kuma kyakkyawan ikon tsayayya da matsin lamba na waje na ƙasar, wanda ke ba da damar binne bututu a cikin ramuka masu zurfi da kwari.
Bututun ƙarfe na DuctileAna amfani da su sosai a bututun ruwa da mai, da kuma hanyoyin samar da bututun mai a cikin abinci, magunguna, sinadarai da sauran masana'antu. Yana da albarkatu masu yawa da fa'idodi na sabis a cikin hanyar sadarwa ta bututun birni, kamfanin samar da ruwa, ginin birane, haɓaka gidaje, ƙarfe na tsarin gida, sarrafa injina da masana'antu, ma'adinan kwal, man fetur, sinadarai, wutar lantarki da sauran masana'antu.
Lokacin Saƙo: Fabrairu-22-2023



