Fa'idodi shida da halaye na tashar ƙarfe:
Ana iya cewa ƙarfen tashar yana da yawan tallace-tallace mai yawa tsakanin dukkan kayayyakin ƙarfe, musamman saboda ƙarfen tashar ba wai kawai ya dace da gini ba, har ma da gina ƙananan abubuwa da matsakaitan girma a rayuwar yau da kullun, tare da cikakkun ayyuka. Kodayake I-beam yana bayyana fa'idodi da halaye shida na I-beam tare da ku.
1. Ƙarancin kuɗin magani: farashin galvanizing mai zafi ya yi ƙasa da na sauran fenti;
2. Mai ɗorewa: ƙarfe mai kusurwa mai narkewar zafi yana da halaye na saman iri ɗaya, layin zinc, babu ɓarnar plating, babu ɗigon ruwa, mannewa mai ƙarfi da juriyar tsatsa. A cikin yanayin birni, ana iya kiyaye kauri na yau da kullun na hana tsatsa na tsawon shekaru sama da 50 ba tare da gyara ba; A cikin birane ko yankunan teku, ana iya kiyaye rufin hana tsatsa na yau da kullun na tsawon shekaru 20 ba tare da gyara ba;
Fa'idodi shida da halaye na I-beam
3. Kyakkyawan aminci: an haɗa murfin zinc da ƙarfe ta hanyar ƙarfe kuma sun zama wani ɓangare na saman ƙarfe, don haka dorewar murfin abin dogaro ne;
4. Taurin murfin yana da ƙarfi: murfin galvanized yana samar da tsarin ƙarfe na musamman, wanda zai iya jure lalacewar injiniya yayin jigilar kaya da amfani;
5. Kariya mai cikakken ƙarfi: kowane ɓangare na ɓangaren da aka shafa za a iya shafa shi da zinc, kuma ana iya kare shi gaba ɗaya ko da a cikin rami, kusurwa mai kaifi da wurin ɓoyewa;
6. Ajiye lokaci da ƙoƙari: tsarin yin fenti ya fi sauri fiye da sauran hanyoyin gina shafi, kuma yana iya guje wa lokacin da ake buƙata don fenti a wurin bayan shigarwa.
Lokacin Saƙo: Fabrairu-20-2023


