• Zhongao

316L Bakin Karfe Coil a taƙaice ya bayyana zaɓuɓɓukan daban-daban na tube na ƙarfe.

Saboda tsiri karfe yana da sauƙin tsatsa a cikin iska da ruwa, kuma ƙimar lalatawar zinc a cikin yanayi shine kawai 1/15 na ƙarfe a cikin yanayi, tsiri na bakin karfe yana da kariya ta ɗan ƙaramin galvanized Layer daga lalata. 316L Bakin Karfe Coil yana nufin bel ɗin jigilar kaya da aka yi da ƙarfe na carbon, wanda ake amfani da shi azaman ja da ɗaukar ɓangaren bel ɗin, kuma ana iya amfani da shi don haɗa kaya.Wannan bel ɗin karfe ne ƙunci mai tsayi da kamfanoni daban-daban ke samarwa don saduwa da sassan masana'antu daban-daban.Da ake buƙata don samar da masana'antu na ƙarfe ko kayan inji.

316L Bakin Karfe Coil
316L Bakin Karfe Coil1

A yau 316L Bakin Karfe Coil, wanda kuma aka sani da tsiri karfe, tsawonsa ya ɗan bambanta gwargwadon girman kowane coil ɗin, an raba ɗigon karfen zuwa ɗigon ƙarfe na yau da kullun da kuma tsiri mai inganci bisa ga kayan da aka yi amfani da su, wanda ya haɗa da zafi- birgima karfe tsiri da sanyi birgima karfe tsiri.Akwai nau'ikan nau'ikan tsiri guda biyu, bisa ga yanayin saman, an raba tsiri na karfe zuwa na asali na birgima da farfajiyar lantarki.Dangane da aikace-aikacen, ana iya raba shi zuwa bel ɗin ƙarfe na yau da kullun da bel na ƙarfe na musamman.Sabuwar tsiri karkatar gyara na'urar na iya daidaita kwana tsakanin nadi aka gyara a bangarorin biyu na slide farantin bisa ga sabawa mataki na tsiri karfe, sabõda haka, karkatacciyar za a iya sauri da kuma yadda ya kamata gyara don tabbatar da barga isar da tsiri karfe. yana da sauƙi a cikin tsari, mai aminci kuma abin dogara, kuma yana inganta ingantaccen samarwa.

Yanzu ya ƙunshi fahimtar fannin sarrafa tsiri na ƙarfe, musamman na 316L Bakin Karfe Coil na sanyi na juyi.Rubutun ciyarwa da nadi na saukewa ana daidaita su a saman ƙarshen tushe, kuma injin mirgina sanyi yana gudana ta hanyar injin wuta.Lokacin da ɗigon ƙarfe ya wuce ta hanyar abin nadi mai karɓa, za a iya amfani da goga don cire jikin baƙon da ke saman ƙwanƙarar karfe, don guje wa ɓacin rai da jikin baƙon ke haifarwa a saman tudun ƙarfe yayin aikin jujjuyawar sanyi.


Lokacin aikawa: Dec-02-2022