• Zhongao

Babban Sashe Square Tube Rectangular Tube

Fang Gang: Yana da ƙarfi, kayan mashaya. Daban-daban daga bututun murabba'i, bututu mai rami na cikin bututu. Karfe (Karfe): Abu ne mai nau'i daban-daban, girma da kaddarorin da ake buƙata ta hanyar ingots na ƙarfe, billet ko ƙarfe ta hanyar sarrafa matsi. Karfe wani muhimmin abu ne da ya wajaba don gina kasa da kuma tabbatar da abubuwan zamani guda hudu. Ana amfani dashi ko'ina kuma yana da nau'ikan samfura iri-iri. Dangane da siffofi daban-daban na giciye, ƙarfe gabaɗaya ya kasu kashi huɗu: bayanan martaba, faranti, bututu da samfuran ƙarfe.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

Wurin Asalin: Shandong, China
Aikace-aikace: Tsarin Tube
Alloyed ko a'a: Wanda ba a haɗa shi ba
Siffar sashe: murabba'i da murabba'i
Bututu na musamman: bututun ƙarfe na murabba'i da murabba'i
Kauri: 1-12.75 mm
Standard: ASTM
Takaddun shaida: ISO9001
Saukewa: Q235
Maganin saman: baƙar fata fenti, galvanized, annealed
Sharuɗɗan bayarwa: nauyi na ka'idar

Haƙuri: ± 1%
Ayyukan sarrafawa: lankwasawa, walda, kwancewa, naushi, yanke
Mai ko marar mai: babu mai
Lokacin bayarwa: 15-21 kwanaki
Sunan samfur: Babban Sashe Square Tube Rectangular Tube
Tsawon: 1-12m
Duban ɓangare na uku: TUV, BV
Samfurin kyauta: kyauta
Ƙarshe: Ƙarshen lebur
Sharuɗɗan biyan kuɗi: canja wurin waya, wasiƙar bashi, tsabar kuɗi
Surface: baki mai sheki, galvanized, fentin fenti
Marufi: Daidaitaccen marufi na iska

Fang Gang:Yana da m, mashaya abu. Daban-daban daga bututun murabba'i, bututu mai rami na cikin bututu. Karfe (Karfe): Abu ne mai nau'i daban-daban, girma da kaddarorin da ake buƙata ta hanyar ingots na ƙarfe, billet ko ƙarfe ta hanyar sarrafa matsi. Karfe wani muhimmin abu ne da ya wajaba don gina kasa da kuma tabbatar da abubuwan zamani guda hudu. Ana amfani dashi ko'ina kuma yana da nau'ikan samfura iri-iri. Dangane da siffofi daban-daban na giciye, ƙarfe gabaɗaya ya kasu kashi huɗu: bayanan martaba, faranti, bututu da samfuran ƙarfe. Domin sauƙaƙe ƙungiyar samar da ƙarfe, samar da oda da yin aiki mai kyau na aikin gudanarwa, rarraba zuwa jirgin ƙasa mai nauyi, layin dogo, babban sashi na karfe, matsakaicin sashi na karfe, ƙaramin sashi na ƙarfe, ƙarfe mai ƙirar ƙarfe mai sanyi, babban sashin ƙarfe, sandar waya, matsakaici da kauri farantin karfe, farantin karfe na bakin ciki, takardar silicon karfe don injiniyan lantarki, tsiri karfe , Sumul karfe bututu, welded karfe bututu, karfe kayayyakin da sauran karfe.
Siffar bututun ƙarfe:zagaye, murabba'i, murabba'i, rectangular

Rabewa

Cold zana murabba'in karfe
Ƙarfe mai murabba'i mai sanyi yana nufin ƙarfe mai sanyi mai sanyi tare da siffar ƙirƙira murabba'i
Sanyi-janye murabba'in karfe yana nufin murabba'in sanyi-jawo karfe,
Ƙarfe mai sanyi shine a tilasta shi shimfiɗa sandar ƙarfe a ƙarƙashin yanayin zafin jiki na yau da kullun tare da damuwa mai ƙarfi wanda ya zarce ƙarfin ma'aunin ma'aunin ƙarfe na asali na sandar ƙarfe, ta yadda shingen ƙarfe zai zama naƙasasshen filastik don cimma manufar ƙara ƙarfin ma'aunin ƙarfe na karfe da ceton ƙarfe.
Ƙarfe mai sanyi shine amfani da fasahar extrusion mai sanyi don fitar da nau'ikan nau'ikan madaidaici, santsi mai zagaye da ƙarfe, ƙarfe mai murabba'i, ƙarfe mai lebur, ƙarfe hexagonal da sauran ƙarfe na musamman ta hanyar madaidaicin ƙira.
Ma'anar sandunan ƙarfe da aka zana sanyi: don manufar ceton ƙarfe da haɓaka ƙarfin ƙarfin ƙarfe na ƙarfe, hanyar shimfida sandunan ƙarfe tare da damuwa mai ƙarfi wanda ya wuce ƙarfin yawan amfanin ƙasa amma ƙasa da ƙarfin ƙarshe don haifar da nakasar filastik ana kiransa sandunan ƙarfe mai sanyi.

Bakin karfe square karfe
Bakin karfe square karfe
[karfe mai murabba'i] birgima ko sarrafa shi zuwa sashin murabba'i
Bakin karfe square karfe

Amfanin Samfur

Bakin karfe murabba'in karfe ne yafi amfani da kyau ado, kamar kofofi da tagogi.

Table Karfe Theoretical Weight Tebur

Lissafi na ka'idar nauyi karfe
Nau'in ma'auni don ƙididdige nauyin ka'idar ƙarfe shine kilogram (kg).
Mahimmin tsari shine: W (nauyi, kg) = F (yankin yanki mm2) × L (tsawo, m) × ρ (yawanci, g/cm3) × 1/1000

Tsawon gefen (mm) Yankin yanki (cm2) Nauyin ka'idar (kg/m) Tsawon gefen (mm) Yankin yanki (cm2) Nauyin ka'idar (kg/m)
5mm ku 0.25 0.196 30mm ku 9.00 7.06
6mm ku 0.36 0.283 32mm ku 10.24 8.04
7mm ku 0.49 0.385 34mm ku 11.56 9.07
8mm ku 0.64 0.502 36mm ku 12.96 10.17
9mm ku 0.81 0.636 38mm ku 14.44 11.24
10 mm 1.00 0.785 40mm ku 16.00 12.56
11mm ku 1.21 0.95 42mm ku 17.64 13.85
12mm ku 1.44 1.13 45mm ku 20.25 15.90
13mm ku 1.69 1.33 48mm ku 23.04 18.09
14mm ku 1.96 1.54 50mm ku 25.00 19.63
15mm ku 2.25 1.77 53mm ku 28.09 22.05
16mm ku 2.56 2.01 56mm ku 31.36 24.61
17mm ku 2.89 2.27 60mm ku 36.00 28.26
18mm ku 3.24 2.54 63mm ku 39.69 31.16
19mm ku 3.61 2.82 65mm ku 42.25 33.17
20mm ku 4.00 3.14 70mm ku 49.00 38.49
21mm ku 4.41 3.46 75mm ku 56.25 44.16
22mm ku 4.84 3.80 80mm ku 64.00 50.24
24mm ku 5.76 4.52 85mm ku 72.25 56.72
25mm ku 6.25 4.91 90mm ku 81.00 63.59
26mm ku 6.76 5.30 95mm ku 90.25 70.85
28mm ku 7.84 6.15 100mm 100.00 78.50

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Barar Karfe Hexagonal/Barkin Hex/Rod

      Barar Karfe Hexagonal/Barkin Hex/Rod

      Rukunin Samfuran bututu masu siffa na musamman ana bambanta gabaɗaya bisa ga ɓangaren giciye da kuma siffar gaba ɗaya. Za a iya raba su gabaɗaya: bututun ƙarfe mai siffa mai siffa, bututun ƙarfe masu siffar triangular, bututun ƙarfe masu siffar hexagonal, bututun ƙarfe mai siffar lu'u-lu'u, bututun bakin karfe, bututun ƙarfe na U-dimbin ƙarfe, bututun ƙarfe mai siffa D. Bututu, bakin karfe gwiwar hannu, S-dimbin yawa bututu gwiwar gwiwar hannu, octagonal ...

    • Cold Drawn Square Karfe

      Cold Drawn Square Karfe

      Gabatarwar Samfurin Fang Gang: Yana da ƙarfi, kayan mashaya. Daban-daban daga bututun murabba'i, bututu mai rami na cikin bututu. Karfe (Karfe): Abu ne mai nau'i daban-daban, girma da kaddarorin da ake buƙata ta hanyar ingots na ƙarfe, billet ko ƙarfe ta hanyar sarrafa matsi. Karfe wani muhimmin abu ne da ya wajaba don gina kasa da kuma tabbatar da abubuwan zamani guda hudu. Ana amfani da shi sosai ...

    • Cold Rolled Alloy Round Bar

      Cold Rolled Alloy Round Bar

      Musanya irin sanyi mai sanyi zagaye na zagaye Bar samfuri na S355, S2O90SP, S275JR, S2O90SS14001.Sojr, S375JR, S275JR, S275JR, S275JR, S275JR, S375JR, Dry, Unnoild, da dai sauransu Diamita 5mm-330mm Tsawon 4000mm-12000mm Diamita Haƙuri +/-0.01mm Aikace-aikacen Anchor Bolts, Pins, Rods, Sassan Tsarin, Gears, Ratchets, Masu riƙe da Kayan aiki. Kunshin...

    • Bututun Karfe Siffar Hexagonal

      Bututun Karfe Siffar Hexagonal

      Matsayin Gabatarwar Samfur: JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN, AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS Grade: Q235/304 Wuri na Asalin: Shandong, China Brand Name: zhongao Model: Q235/304 Nau'in: Hexagonal Aikace-aikace: Masana'antu, Rebar Siffar: Hexagonal Sabis: Hexagonal Sabis: Manufa ± Sabis na Musamman lankwasawa, walda, kwancewa, naushi, yankan, lankwasawa, yankan Sunan samfur: Katin Karfe Hexagonal Bar Materia...

    • Bakin Karfe Hexagonal Karfe

      Bakin Karfe Hexagonal Karfe

      Matsayin Gabatarwar samfur: AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS Grade: 300 jerin Wuri na Asalin: Shandong, Sunan Alamar China: Zhongao Nau'in: Aikace-aikacen hexagonal: Siffar masana'antu: Hexagonal Manufa ta musamman: Bawul Karfe Girman: 0.5-508 Takaddun shaida: Babban samfurin sunan: Bakin jerin hexagonal00 Matsakaicin Matsakaicin Silsilin Karfe: 3 0. 400 jerin Technology: Cold Rolling Length: abokin ciniki bukatar F ...

    • 50×50 Square Karfe Tube Farashin, 20×20 Black Annealing Square Rectangular Karfe Tube, 40*80 Rectangular Karfe Hollow Sashe

      Farashin Tube Karfe 50×50, 20×20 Black Anne ...

      Sigar Fasaha Wurin Asalin: Aikace-aikacen China: Tsarin Tsarin Alloy Ko A'a: Siffar Sashin Ba-Alloy: Siffar Sashe na Musamman: murabba'i da murabba'in bututu na musamman: murabba'i da bututun ƙarfe na rectangular Kauri: 1 - 12.75 mm Standard: ASTM Certificate: ISO9001 Fasaha: ERW Grade: Q235: Zane mai ban sha'awa, Zane-zane mai ban sha'awa: Fasalin Gilashin Baƙar fata: Q235 Abnly . 5000 Ton / Ton a kowane wata Cikakkun bayanai: pallet na ƙarfe + karfe bel ...