• Zhongao

321 Bakin Karfe Bututu maras kyau

310S bakin karfe bututu ne m dogon zagaye karfe, wanda aka yadu amfani da man fetur, sinadaran, likita, abinci, haske masana'antu, inji kayan, da dai sauransu Lokacin da lankwasawa da torsion ƙarfi ne guda, da nauyi ne m, kuma shi ne yadu amfani a yi na inji sassa da injiniya Tsarin. Har ila yau, sau da yawa ana amfani da su azaman makamai na al'ada, ganga, bawo, da dai sauransu.el zafi-birgima da sanyi-zane (birgima) bututun ƙarfe maras sumul.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

310S bakin karfe bututu ne m dogon zagaye karfe, wanda aka yadu amfani da man fetur, sinadaran, likita, abinci, haske masana'antu, inji kayan, da dai sauransu Lokacin da lankwasawa da torsion ƙarfi ne guda, da nauyi ne m, kuma shi ne yadu amfani a yi na inji sassa da injiniya Tsarin. Hakanan ana amfani da su azaman makamai na al'ada, ganga, harsashi, da sauransu.

310s shine austenitic chromium-nickel bakin karfe tare da kyakkyawan juriya na iskar shaka da juriya mai lalata. Saboda mafi girman yawan chromium da nickel, 310s yana da mafi kyawun ƙarfin rarrafe, yana iya aiki gabaɗaya a yanayin zafi, kuma yana da kyakkyawan juriya na zafin jiki. jima'i.

Yana da kyau juriya na iskar shaka, juriya na lalata, juriya acid da gishiri, da juriya mai zafi. Ana amfani da bututun ƙarfe mai tsayin zafin jiki na musamman don kera bututun tanderun lantarki. Bayan da carbon abun ciki na austenitic bakin karfe da aka kara, da ƙarfi da aka inganta saboda da m bayani ƙarfafa sakamako. Abubuwan sinadaran austenitic bakin karfe sun dogara ne akan chromium da nickel tare da abubuwa kamar molybdenum, tungsten, niobium da titanium. Domin tsarinsa tsari ne mai siffar siffar fuska, yana da ƙarfi da ƙarfi a yanayin zafi.

Nuni samfurin

图片4
图片5
图片6

Sana'a

Tsarin samar da bututun ƙarfe mara nauyi

a. Shirye-shiryen karfe zagaye;

b. dumama;

c. Hot birgima perforation;

d. Yanke kai;

e. Gurasa;

f. Nika;

g. mai mai;

h. Mirgina sanyi;

i. Ragewa;

j. Magani zafi magani;

k. Madaidaici;

l. Yanke tube;

m. Gurasa;

n. Gwajin samfur.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Anticorrosive tile

      Anticorrosive tile

      Bayanin Samfuran tayal mai ɓarna wani nau'in tayal mai ɓarna ne mai matukar tasiri. Kuma saurin ci gaban kimiyya da fasaha na zamani yana haifar da kowane nau'in sabbin fale-falen fale-falen fale-falen buraka, masu dorewa, masu launi, ta yaya za mu zaɓi fale-falen rufin rufin da yake da inganci? 1. Ko coloring ne uniform Anticorrosive tile canza launi ne game da iri ɗaya kamar yadda muka sayi tufafi, bukatar lura da launi bambanci, mai kyau anticorrosiv ...

    • Bakin Karfe 201 304 316 409 Plate/Sheet/Coil/Strip/201 Ss 304 Din 1.4305 Bakin Karfe Manufacturers

      Bakin Karfe 201 304 316 409 Plate/Sheet/Coi...

      Kasuwancin Siga na Fasaha: Taimakawa Matsayin jigilar Teku: AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS Grade: sgcc Wuri na Asalin: Lamba Model na China: sgcc Nau'in: Plate/Coil, Tech Plate Plate Technique: Hot Rolled Surface Jiyya: galvanized Aikace-aikacen: Gina Musamman Amfani: Babban ƙarfi Karfe 1 Plate: 5 Le00mm Bukatar abokin ciniki Haƙuri: ± 1% Sabis na sarrafawa: Lankwasawa, Wel ...

    • 304 bakin karfe maras sumul welded carbon Acoustic karfe bututu

      304 bakin karfe sumul welded carbon acou ...

      Bayanin samfur bututun ƙarfe mara ƙarfi bututun ƙarfe ne da aka ratsa shi da duk karfen zagaye, kuma babu walƙiya a saman. Ana kiransa bututun ƙarfe mara nauyi. Dangane da hanyar samar da bututun karfen, za a iya raba bututun karfe mai zafi zuwa bututun karfe mai zafi, bututun karfe mai sanyi, bututun karfe mai sanyi, bututun karfe maras kyau, bututun bututu da sauransu. A cewar t...

    • PPGI COIL/Karfe Mai Rufe Launi

      PPGI COIL/Karfe Mai Rufe Launi

      Taƙaitaccen gabatarwar takardar ƙarfe da aka riga aka shirya an lulluɓe shi da ɗigon halitta, wanda ke ba da mafi girman kadarar lalata da kuma tsawon rayuwa fiye da na zanen ƙarfe na galvanized. Tushen karafa na takardar ƙarfe da aka riga aka shirya sun ƙunshi birgima mai sanyi, HDG electro-galvanized da zafi-tsoma alu-zinc mai rufi. Za'a iya rarraba sut ɗin ƙare na zanen ƙarfe da aka riga aka shirya zuwa rukuni kamar haka: polyester, silicon modified polyesters, po...

    • Bakin karfe welded flange karfe flanges

      Bakin karfe welded flange karfe flanges

      Bayanin samfur Flange wani ɓangaren da aka haɗa tsakanin shaft da shaft, ana amfani da shi don haɗin kai tsakanin ƙarshen bututu; Hakanan yana da amfani a cikin shigarwar kayan aiki da flange, don haɗin kai tsakanin kayan aiki guda biyu Amfanin samfur ...

    • Cold kafa ASTM A36 galvanized karfe U tashar karfe

      Cold kafa ASTM a36 galvanized karfe U tashar ...

      Fa'idodin kamfani 1. Kyakkyawan zaɓin abu mai kyau. karin uniform launi. ba mai sauƙin lalata kayan aikin masana'anta 2. Sayen ƙarfe bisa ga rukunin yanar gizon. manyan ɗakunan ajiya masu yawa don tabbatar da wadataccen wadata. 3. Tsarin samarwa muna da ƙungiyar masu sana'a da kayan aiki. kamfanin yana da ma'auni mai ƙarfi da ƙarfi. 4. Daban-daban nau'ikan tallafi don tsara babban adadin tabo. a...